+298 · FO · UTC+0

Quần đảo Faroe
Mã quốc gia & số ảo

Mã +298 của Quần đảo Faroe bao gồm lãnh thổ Đan Mạch tự quản được phục vụ bởi Føroya Tele và Hey. Thủ đô: Tórshavn · Giờ làm việc: 4 giờ sáng12:00 trưa EST.

// Cơ bản

cái gì là +298 mã quốc gia?

Quần đảo FaroeMã quay số quốc tế của ITU (Liên minh Viễn thông Quốc tế) ấn định và được sử dụng cho mọi cuộc gọi được thực hiện từ bên ngoài quốc gia.

Mạng & nhà cung cấp dịch vụ

Thị trường viễn thông Quần đảo Faroe được phục vụ bởi Føroya Tele và Hey với tư cách là các nhà mạng lớn.

Định dạng đánh số

Số Faroe có 6 chữ số, quay số giống nhau trong nước và quốc tế ngoài mã quốc gia.

Văn hóa gọi điện

Văn hóa kinh doanh ở Quần đảo Faroe phản ánh chặt chẽ các chuẩn mực của Đan Mạch và Bắc Âu - giao tiếp trực tiếp, hiệu quả là điển hình.

Bạn có biết

Quần đảo Faroe, mặc dù là một phần của Vương quốc Đan Mạch, vẫn duy trì mã quốc gia +298 riêng và thị trường viễn thông độc lập.

// Thông tin nhanh

Đọc nhanh tiếp Quần đảo Faroe những con số.

Số Faroe có 6 chữ số phẳng, được quay theo cùng một cách trong nước và quốc tế ngoài mã quốc gia. Rozper tự động lưu trữ và quay số danh bạ ở định dạng E.164 đầy đủ, do đó bạn không bao giờ phải suy nghĩ về định dạng.

Muốn gọi Quần đảo Faroe từ nước ngoài? Quay số mã thoát địa phương của bạn, sau đó 298, sau đó là số địa phương.

Thời điểm tốt nhất để gọi Quần đảo Faroe từ Mỹ

Quần đảo Faroe đang bật UTC+0 · Giờ làm việc = EST · Thứ Hai–Thứ Sáu

Hướng dẫn gọi điện đầy đủ
// Tại sao lại là số ảo

Tại sao có được một Quần đảo Faroe số ảo?

MỘT +298 số ảo mang lại cho doanh nghiệp của bạn sự hiện diện ngay lập tức tại địa phương Quần đảo Faroe - không có chi phí chung.

ID người gọi địa phương ở Quần đảo Faroe

Khi bạn gọi từ số Quần đảo Faroe ảo của mình, những người liên hệ sẽ thấy số địa phương +298 — cải thiện đáng kể tỷ lệ trả lời.

Không cần văn phòng

Thiết lập sự hiện diện tại địa phương ở Quần đảo Faroe mà không cần thuê mặt bằng, thuê người địa phương hoặc cài đặt bất kỳ phần cứng nào.

Độ tin cậy tức thì

Số +298 địa phương báo hiệu sự hiện diện thực sự trên lãnh thổ Bắc Đại Tây Dương tự trị này.

Định tuyến tới mọi thiết bị

Các cuộc gọi đến số Quần đảo Faroe sẽ đổ chuông cho nhóm của bạn trên điện thoại di động, máy tính để bàn hoặc điện thoại bàn — bất cứ nơi nào họ làm việc.

// Tính năng nền tảng

Mọi thứ cần gọi Quần đảo Faroe

Các công cụ để tiếp cận Quần đảo Faroe liên hệ một cách đáng tin cậy và mở rộng sự hiện diện quốc tế của bạn trên toàn cầu.

Hơn 150 quốc gia phủ sóng

Nhận số ảo ở hơn 150 quốc gia trên cùng một nền tảng — một trang tổng quan, một hóa đơn.

Chất lượng âm thanh HD

Cuộc gọi rõ ràng qua mạng lưới nhà cung cấp dịch vụ toàn cầu được tối ưu hóa của chúng tôi. Không có chất lượng suy giảm từ định tuyến quốc tế.

Ghi âm cuộc gọi

Mọi cuộc gọi đều được ghi âm và chép lại tự động. Xem lại, chia sẻ và tham khảo các cuộc hội thoại một cách dễ dàng.

Thư thoại tới văn bản

Thư thoại được sao chép và gửi qua email hoặc SMS. Không bao giờ bỏ lỡ tin nhắn trên các múi giờ.

Tự động ghi nhật ký CRM

Tất cả cuộc gọi đến và đi từ số quốc tế của bạn đều được đăng nhập tự động vào Salesforce, HubSpot hoặc Zoho.

Phân tích quốc tế

Số lượng cuộc gọi, tỷ lệ trả lời và thời lượng được chia theo quốc gia, khu vực và thời gian trong ngày.

ID người gọi địa phương

Hiển thị số quốc gia địa phương làm ID người gọi của bạn khi quay số quốc tế. Cải thiện tỷ lệ lấy hàng đáng kể.

Cung cấp tức thì

Kích hoạt số quốc gia mới trong vòng chưa đầy 60 giây. Không có hợp đồng, không có phần cứng, không phải chờ đợi.

SLA thời gian hoạt động 99,99%

Độ tin cậy cấp doanh nghiệp cho cơ sở hạ tầng gọi quốc tế của bạn, 24/7.

// Bắt đầu

Nhận một Quần đảo Faroe số hôm nay

Hoạt động trong vòng chưa đầy mười phút. Không cần hợp đồng.

  1. 01

    Đăng ký

    Tạo tài khoản Rozper của bạn trong vòng chưa đầy 2 phút. Không cần thẻ tín dụng để bắt đầu dùng thử miễn phí.

  2. 02

    Nhận số của bạn

    Duyệt qua các số có sẵn ở quốc gia mục tiêu của bạn và kích hoạt ngay lập tức.

  3. 03

    Định cấu hình định tuyến

    Định tuyến cuộc gọi đến bất kỳ thiết bị nào. Đặt giờ làm việc, thư thoại và IVR từ bảng điều khiển của bạn.

  4. 04

    Bắt đầu gọi điện trên toàn cầu

    Thực hiện và nhận cuộc gọi quốc tế ngay lập tức. Hoạt động trong vòng dưới 10 phút.

// Danh sách đầy đủ

Tất cả các mã quay số trên thế giới theo quốc gia.

Mọi quốc gia và vùng lãnh thổ, mọi mã quay số quốc tế. Bấm vào một quốc gia để duyệt nó.

Danh sách thế giới Quốc gia và của họ Mã quay số
Hiển thị tất cả 237 quốc gia và vùng lãnh thổ* Cập nhật giờ địa phương từng phút
Câu hỏi thường gặp

Quần đảo Faroe câu hỏi đã trả lời.

Câu trả lời về bối cảnh nhà cung cấp dịch vụ của Quần đảo Faroe, văn hóa kinh doanh hiệu quả và nhận được số ảo +298 địa phương.

Mã quay số quốc tế của Quần đảo Faroe là +298. Khi gọi từ Mỹ, hãy quay số 011 + 298 + số địa phương. Rozper tự động xử lý việc này.
MỘT Quần đảo Faroe số ảo sẽ xuất hiện sau chưa đầy 10 phút. Hãy hỏi chúng tôi bằng cách nào.

Bắt đầu gọi Quần đảo Faroe, không phải ngày mai.

Nhận một ảo Quần đảo Faroe hoặc thực hiện cuộc gọi quốc tế trực tiếp tới +298 - hoạt động trong vòng chưa đầy mười phút.

Mã quốc gia Quần đảo Faroe +298: Số ảo | Rozper Platform